Lĩnh vực
Câu hỏi   
Tìm thấy 969 câu hỏi thỏa điều kiện tra cứu.
Họ tên: Bùi Đắc Khả.
Địa chỉ: khối Phú Xuân, Thị trấn Phú Phong, Huyện Tây Sơn
Câu hỏi: lãnh vực đất đai.
Trạng thái: Đã có nội dung trả lời Đơn vị xử lý: Sở Tài nguyên và Môi trường
Ngày gửi câu hỏi: 21/06/2020 Ngày trả lời: 04/08/2020
Xem nội dung trả lời.
 
Họ tên: Nguyễn Trực.
Địa chỉ: Thôn 2, thị trấn An Lão
Câu hỏi: Quyền sử dụng đất.
Trạng thái: Đã có nội dung trả lời Đơn vị xử lý: Sở Tài nguyên và Môi trường
Ngày gửi câu hỏi: 08/07/2020 Ngày trả lời: 03/08/2020
Xem nội dung trả lời.
 
Họ tên: Thái văn hiến.
Địa chỉ: PHÙ CÁT
Câu hỏi: THI TUYỂN CÔNG CHỨC.
Trạng thái: Đã có nội dung trả lời Đơn vị xử lý: Sở Nội vụ
Ngày gửi câu hỏi: 02/07/2020 Ngày trả lời: 03/08/2020
Xem nội dung trả lời.
 
Họ tên: Trương Thị Thanh.
Địa chỉ: Thị xã Hoài Nhơn -Bình Định
Câu hỏi: Tuyển dụng viên chức.
Trạng thái: Đã có nội dung trả lời Đơn vị xử lý: Sở Nội vụ
Ngày gửi câu hỏi: 10/06/2020 Ngày trả lời: 03/08/2020
Xem nội dung trả lời.
 
Họ tên: Trần Trung.
Địa chỉ: Huyện Vĩnh Thạnh, Bình Đinh
Câu hỏi: Chế độ chính sách cho cán bộ.
Trạng thái: Đã có nội dung trả lời Đơn vị xử lý: Sở Nội vụ
Ngày gửi câu hỏi: 25/05/2020 Ngày trả lời: 03/08/2020
Xem nội dung trả lời.
 
Họ tên: Nguyễn Bá Thành.
Địa chỉ: xã Cát Minh, huyện Phù Cát, tỉnh Bình Định
Câu hỏi: Đất đai nhà ở.
Trạng thái: Đã có nội dung trả lời Đơn vị xử lý: Sở Tài nguyên và Môi trường
Ngày gửi câu hỏi: 10/07/2020 Ngày trả lời: 30/07/2020
Xem nội dung trả lời.
 
Họ tên: Trần Văn Nhơn.
Địa chỉ: Thôn Vạn Phước Tây, xã Mỹ Hiệp, huyện Phù Mỹ
Câu hỏi: Khiếu nại, đền bù đất thuộc dự án Điện Năng lương mặt trời xã Mỹ Hiệp.
Trạng thái: Đã có nội dung trả lời Đơn vị xử lý: UBND xã Mỹ Hiệp
Ngày gửi câu hỏi: 27/06/2020 Ngày trả lời: 30/07/2020
Xem nội dung trả lời.
 
Họ tên: Võ trung Quân.
Địa chỉ: 319 quang trung phường binh định thị xã an nhơn bình định
Câu hỏi: nợ tiền.
Trạng thái: Đã có nội dung trả lời Đơn vị xử lý: BBT
Ngày gửi câu hỏi: 15/07/2020 Ngày trả lời: 29/07/2020
Xem nội dung trả lời.
 
Họ tên: Lê Thị Diễm Phương .
Địa chỉ: Hẻm đường trạng quỳnh, thành phổ Quy Nhơn, tỉnh Bình Định
Câu hỏi: Tố cáo vi phạm đất đai .
Trạng thái: Đã có nội dung trả lời Đơn vị xử lý: BBT
Ngày gửi câu hỏi: 21/07/2020 Ngày trả lời: 27/07/2020
Xem nội dung trả lời.
 
Họ tên: Ngọc Thảo.
Địa chỉ: phường Trần Quang Diệu, thành phố Quy Nhơn, tỉnh Bình Định
Câu hỏi: chế độ thai sản.
Trạng thái: Đã có nội dung trả lời Đơn vị xử lý: BHXH tỉnh
Ngày gửi câu hỏi: 01/07/2020 Ngày trả lời: 23/07/2020
Xem nội dung trả lời.
 
   Thời tiết
Thống kê
Lượt truy cập:
    348633642

Đang truy cập: 730